| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Năng lượng định giá | 10.24kWh |
| Điện áp định số | 51.2V |
| Công suất định giá | 200Ah |
| Dòng điện sạc tối đa | 100A |
| Mô hình tế bào | 3.2V 100Ah |
| Mức độ bảo vệ | IP51 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra | 5000W |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240V |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz |
| Output Total Distortion | < 3% |
| Hiệu quả chuyển đổi tối đa | 930,6% |
| Hiệu quả MPPT | 990,9% |