| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Hệ thống lưu trữ năng lượng xếp chồng 10kWh này sử dụng pin LiFePO4 hạng A cao cấp với 6000+ chu kỳ sâu cho hiệu suất lâu dài.thiết kế di động hỗ trợ cài đặt plug-and-play và mở rộng dễ dàng, tiết kiệm không gian trong nhà có giá trị. Với dòng điện / xả 100A cao, bảo vệ an toàn toàn toàn diện, giám sát thời gian thực và chứng nhận quốc tế,nó là hoàn hảo cho các hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời, và đi kèm với giao diện CAN2.0 / RS485 để tích hợp hệ thống liền mạch.
| Năng lượng danh nghĩa | 51.2V |
| Công suất danh nghĩa | 200Ah @ 0.2C |
| Năng lượng | 10.24 kWh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 100A / 100A |
| Cell | 3.2V 100Ah, 16S1P |
| Mức độ bảo vệ | IP51 |
| Cấu trúc | 610*440*440 |
| Trọng lượng | 111kg |