| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Hệ thống lưu trữ năng lượng thương hiệu hàng đầu này được trang bị các tế bào pin LiFePO4 lớp A cung cấp 6000 chu kỳ sạc sâu, có một mô-đun, di động,và thiết kế 4 lớp xếp chồng lên nhau cho phép hoạt động plug-and-play, dễ dàng lắp đặt và mở rộng công suất, đồng thời tiết kiệm không gian trong nhà và cho phép di dời dễ dàng.nó hoàn toàn phù hợp với các hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời, và đi kèm với các biện pháp bảo vệ an toàn toàn, chứng nhận quốc tế, chức năng giám sát thời gian thực, cũng như giao diện truyền thông CAN2.0 và RS485 để tích hợp hệ thống liền mạch.
| Năng lượng định giá | 5.12kWh |
| Điện áp định số | 51.2V |
| Công suất định giá | 400Ah |
| Lượng tối đa | 200A |
| Loại tế bào | 3.2V 100Ah |
| Mức độ bảo vệ | IP51 |
| Kích thước | 610*440*985mm |
| Năng lượng đầu ra | 10kW |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240V |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz |
| Hiệu quả chuyển đổi tối đa | 930,6% |
| Hiệu quả MPPT | 990,9% |
| Bảo vệ | Điện dư thừa/Thiết mạch ngắn/Điện áp quá cao/Tắt từ xa |
| Kích thước Inverter | 610*440*225mm |
| Trọng lượng tổng | 27kg |