| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Được xây dựng bằng các tế bào LiFePO4 hạng A hàng đầu, pin lưu trữ năng lượng này tự hào có hơn 6000 chu kỳ sâu cho tuổi thọ cực kỳ dài.Thiết kế 3 lớp xếp chồng lên nhau cho phép cài đặt plug-and-play và mở rộng công suất dễ dàng, tiết kiệm không gian trong nhà có giá trị trong khi cung cấp hiệu suất sạc / xả cao.Chứng chỉ quốc tế, và giám sát thời gian thực, cộng với giao diện truyền thông CAN2.0 / RS485 để tích hợp hệ thống liền mạch".
| Năng lượng định giá | 5.12kWh |
| Điện áp định số | 51.2V |
| Công suất định giá | 300Ah |
| Lượng tối đa | 150A |
| Loại tế bào | 3.2V 100Ah |
| Mức độ bảo vệ | IP51 |
| Kích thước | 610*440*825mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 20°C~60°C |
| Năng lượng đầu ra | 10kW |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240V |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz |
| Hiệu quả chuyển đổi tối đa | 930,6% |
| Hiệu quả MPPT | 990,9% |
| Bảo vệ | Điện dư thừa/Thiết mạch ngắn/Điện áp quá cao/Tắt từ xa |
| Kích thước Inverter | 610*440*225mm |
| Trọng lượng tổng | 27kg |