| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
"แบตเตอรี่จัดเก็บพลังงานนี้สร้างขึ้นด้วยเซลล์ LiFePO4 เกรด A แบรนด์ชั้นนำ โดยมีรอบลึกกว่า 6,000 รอบเพื่ออายุการใช้งานที่ยาวนานเป็นพิเศษ การออกแบบ 3 ชั้นแบบแยกส่วนและวางซ้อนกันได้ช่วยให้สามารถติดตั้งปลั๊กแอนด์เพลย์และขยายความจุได้อย่างง่ายดาย ช่วยประหยัดพื้นที่ภายในอาคารอันมีค่าพร้อมทั้งให้ประสิทธิภาพการชาร์จ/คายประจุสูง ออกแบบมาอย่างสมบูรณ์แบบสำหรับระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ โดยมีคุณสมบัติการป้องกันความปลอดภัยที่ครอบคลุม การรับรองระดับนานาชาติ และการตรวจสอบแบบเรียลไทม์ พร้อมอินเทอร์เฟซการสื่อสาร CAN2.0/RS485 เพื่อการรวมระบบที่ราบรื่น"
| จัดอันดับพลังงาน | 5.12kWh |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 51.2V |
| ความจุสูงสุด | 300อา |
| ชาร์จสูงสุด | 150A |
| ประเภทเซลล์ | 3.2V 100Ah |
| เกรดการป้องกัน | IP51 |
| ขนาด | 610*440*825มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 20 ℃ ~ 60 ℃ |
| กำลังขับสูงสุด | 10กิโลวัตต์ |
| แรงดันขาออก | 220/230/240V |
| ความถี่เอาท์พุต | 50/60เฮิร์ต |
| ประสิทธิภาพการแปลงสูงสุด | 93.6% |
| ประสิทธิภาพ MPPT | 99.9% |
| การป้องกัน | กระแสเกิน/ไฟฟ้าลัดวงจร/แรงดันไฟฟ้าเกิน/การปิดระบบระยะไกล |
| ขนาดอินเวอร์เตอร์ | 610*440*225มม |
| น้ำหนักรวม | 27กก |