| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
เครื่องเก็บพลังงานบ้านแบบโมดูลที่สะสมได้ 5kWh
ระบบเก็บพลังงาน 5kWh ที่สามารถรวบรวมกันได้ พร้อมแบตเตอรี่ LiFePO4 ระดับสูงสุด ที่รองรับ 6000 วงจรมันมีลักษณะ plug-and-play การติดตั้งและขยายง่าย, ประหยัดพื้นที่ภายใน. ด้วยกระแสการชาร์จ / การชาร์จสูง, การป้องกันความปลอดภัยหลายชั้น, การรับรองและการติดตามในเวลาจริง, มันเหมาะสําหรับการเก็บพลังงานแสงอาทิตย์. อุปกรณ์พร้อมกับ CAN2.อินเตอร์เฟซการสื่อสาร 0/RS485 สําหรับการบูรณาการระบบแบบยืดหยุ่น.
รายละเอียดแบตเตอรี่
| ความดันชื่อ | 51.2V |
| ความจุชื่อ | 100Ah |
| พลังงาน | 5.12kWh |
| ความแรงไฟฟ้าสูงสุด/ความแรงไฟฟ้าหลุด | 100A / 100A |
| เซลล์ | 3.2V 100Ah, 16S1P |
| ระดับการป้องกัน | 16S1P |
ลักษณะสําคัญ
การใช้งาน