| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
ระบบเก็บพลังงาน 10kWh นี้ใช้เซลล์ LiFePO4 เกรดพรีเมียม A กับ 6000+ วงจรลึกสําหรับการทํางานที่ยาวนานการออกแบบมือถือรองรับการติดตั้ง plug-and-play และการขยายง่าย, การประหยัดพื้นที่ในห้องที่มีค่ามาก ด้วยกระแสการชาร์จ/การปล่อยไฟฟ้าสูง 100A การป้องกันความปลอดภัยที่ครบถ้วน การติดตามในเวลาจริง และการรับรองสากลมันสมบูรณ์แบบสําหรับระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์, และมีอินเตอร์เฟซ CAN2.0/RS485 สําหรับการบูรณาการระบบอย่างต่อเนื่อง
| ความดันชื่อ | 51.2V |
| ความจุชื่อ | 200Ah @ 0.2C |
| พลังงาน | 10.24 kWh |
| ความแรงไฟฟ้าสูงสุด/ความแรงไฟฟ้าหลุด | 100A / 100A |
| เซลล์ | 3.2V 100Ah, 16S1P |
| ระดับการป้องกัน | IP51 |
| ขนาด | 610*440*440 |
| น้ําหนัก | 111 กิโลกรัม |