| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Bộ lưu trữ năng lượng tại nhà mô-đun có thể xếp chồng lên nhau 5kWh
Hệ thống lưu trữ năng lượng 5kWh có thể xếp chồng lên nhau với pin A LiFePO4 cao cấp nhất, hỗ trợ 6000 chu kỳ. Được thiết kế với cấu trúc mô-đun, di động và xếp chồng lên nhau, nó có tính năng cài đặt và mở rộng dễ dàng plug-and-play, tiết kiệm không gian trong nhà. Với dòng sạc/xả cao, bảo vệ an toàn nhiều lớp, chứng nhận và giám sát thời gian thực, đây là giải pháp lý tưởng cho việc lưu trữ năng lượng mặt trời. Được trang bị giao diện truyền thông CAN2.0/RS485 để tích hợp hệ thống linh hoạt.
Chi tiết pin
| Điện áp danh định | 51,2V |
| Công suất danh nghĩa | 100ah |
| Năng lượng | 5,12kWh |
| Dòng điện sạc/xả tối đa | 100A / 100A |
| Tế bào | 3.2V 100Ah, 16S1P |
| Cấp độ bảo vệ | 16S1P |
Các tính năng chính
Ứng dụng