| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Pin mặt trời gia dụng và thương mại có thể mở rộng 20kWh
Được thiết kế với các tế bào LiFePO4 hiệu suất cao, hệ thống lưu trữ năng lượng xếp chồng 20,48kWh này cung cấp 6000+ chu kỳ sâu cho năng lượng lâu dài, đáng tin cậy.Thiết kế di động có tính năng xoay tích hợp để di chuyển dễ dàng, hỗ trợ cài đặt plug-and-play không cần công cụ và mở rộng năng lượng linh hoạt để đáp ứng nhu cầu năng lượng ngày càng tăng.,theo dõi BMS thời gian thực, và chứng nhận quốc tế, nó lý tưởng cho lưu trữ năng lượng mặt trời công suất cao và đi kèm với giao diện CAN2.0 / RS485 để tích hợp hệ thống liền mạch.
Chi tiết pin
| Năng lượng danh nghĩa | 51.2V |
| Công suất danh nghĩa | 400Ah @ 0.2C |
| Năng lượng định giá | 20.48kWh |
| Dòng điện nạp/thả tối đa | 200A / 400A |
| Kháng chiến bên trong | ≤ 180mΩ (AC1KHz) |
| Cell | 3.2V 100Ah, 16S4P |
| Mức độ bảo vệ | IP51 |
| Cấu trúc | 610*440*760 |
| Trọng lượng | 212.9kg |
| Phạm vi nhiệt độ làm việc | Sạc: 0 °C ~ 45 °C; xả: -20 °C ~ 60 °C |
Các đặc điểm chính
Các ứng dụng điển hình