| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Pin năng lượng mặt trời tại nhà có thể xếp chồng lên nhau 15kWh Bộ lưu trữ năng lượng cao
Hệ thống lưu trữ năng lượng có thể xếp chồng 15kWh này được xây dựng bằng pin LiFePO4 hạng A hàng đầu, mang lại tuổi thọ chu kỳ sâu đặc biệt hơn 6000 để có độ tin cậy lâu dài. Thiết kế di động, mô-đun 3 lớp của nó cho phép lắp đặt plug-and-play dễ dàng và mở rộng công suất linh hoạt, tối đa hóa hiệu quả không gian trong nhà. Với dòng sạc/xả cao 150A/300A, các biện pháp bảo vệ an toàn toàn diện, giám sát thời gian thực và các chứng nhận quốc tế, đây là thiết bị lý tưởng cho các hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời dung lượng lớn và đi kèm với giao diện truyền thông CAN 2.0/RS-485 để tích hợp hệ thống liền mạch.
Chi tiết pin
| Điện áp danh định | 51,2V |
| Công suất danh nghĩa | @ 0,2C |
| Năng lượng | 10,24 kWh |
| Dòng điện sạc/xả tối đa | 150A / 300A |
| Tế bào | 3.2V 100Ah, 16S3P |
| Cấp độ bảo vệ | IP51 |
| Kích thước | 610*440*440 |
| Cân nặng | 111kg |
| Phạm vi nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 60oC (Xả); 0oC ~ 45oC (Sạc) |
Các tính năng chính
Ứng dụng