| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
| รายละเอียด | มูลค่า |
|---|---|
| พลังงานระดับ | 10.24kWh |
| ความดันเฉพาะ | 51.2V |
| ความจุ | ขนาด 200Ah |
| ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด | 100A |
| แบบเซลล์ | 3.2V 100Ah |
| ระดับการป้องกัน | IP51 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C~60°C |
| รายละเอียด | มูลค่า |
|---|---|
| พลังการออกระดับ | 5000W |
| ความดันออก | 220/230/240V |
| ความถี่การออก | 50/60Hz |
| การบิดเบือนผลิตทั้งหมด | < 3% |
| ประสิทธิภาพการแปลงสูงสุด | 930.6% |
| ประสิทธิภาพของ MPPT | 990.9% |