| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Bảng năng lượng mặt trời hai mặt loại N 800W này cung cấp hiệu quả cao với công nghệ đa busbar. Nó làm giảm mất điểm nóng, chống lại PID và chịu được tải gió 2400Pa và tuyết 5400Pa.Được xây dựng bền chống lại sương mù và amoniac, nó đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy trong điều kiện ngoài trời khắc nghiệt.
| Năng lượng tối đa | 800W |
| Năng lượng tối đa | 42.49V |
| Điện lượng tối đa | 18.83A |
| Điện áp mạch mở | 49.64V |
| Dòng điện ngắn | 19.75A |
| Xếp hạng IP | IP 68 |
| Trọng lượng | 37.8kg |