| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
แผนพลังแสงอาทิตย์แบบกระจกสองหน้า 800W แบบ N นี้มีประสิทธิภาพสูงด้วยเทคโนโลยีหลายบัสบาร์ ลดการสูญเสียจุดร้อน ทนต่อ PID และทนแรงลม 2400Pa และน้ําหิมะ 5400Paสร้างให้ทนทานกับหมอกเกลือและอะโมเนียก, มันรับประกันผลงานที่น่าเชื่อถือในสภาพภายนอกที่ยากลําบาก
| พลังงานสูงสุด | 800W |
| ความดันแรงสูงสุด | 42.49V |
| กระแสพลังงานสูงสุด | 18.83A |
| ความดันในวงจรเปิด | 49.64V |
| กระแสไฟฟ้าวงจรสั้น | 19.75A |
| การจัดอันดับ IP | IP 68 |
| น้ําหนัก | 37.8กิโลกรัม |