| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
อัพเกรดไปยังแผ่นพลังงานแสงอาทิตย์ไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้ามันแปลงแสงอาทิตย์โดยตรงเป็นพลังงาน DC ที่สามารถใช้ได้ โดยขาดพลังงานกลางเกือบศูนย์. เครื่องเก็บความร้อนที่ครอบคลุมเต็มด้านล่างที่สร้างมาโดยเฉพาะเจาะจง จากนั้นจะฟื้นฟูความร้อนที่เหลือทั้งหมดโดยไม่ต้องมีจุดบอดเหมาะสําหรับระบบพลังงานสีเขียวทั้งหมด ทั้งที่อยู่อาศัยและการค้า.
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงานสูงสุด | 700W |
| ความดันแรงสูงสุด | 40.50V |
| กระแสพลังงานสูงสุด | 17.29A |
| ความดันในวงจรเปิด | 48.60V |
| กระแสไฟฟ้าวงจรสั้น | 18.32A |
| ประสิทธิภาพของโมดูล | 220.50% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C |
| ความอดทนต่อพลังงาน | 0~+3% |
| ความดันระบบสูงสุด | 1000/1500VDC |