| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
600W PVT Hybrid Solar Panel โมโน PERC 120 เซลล์ออกแบบสองตัว สําหรับการใช้ในบ้านและการค้า
ปริมาตรหลัก
| รุ่น | ES-PVT600 |
| พลังงานระดับ | 600W |
| ประเภทเซลล์ | โมโนคริสตัล PERC ครึ่งเซลล์ 120 เซลล์ |
| ประสิทธิภาพของโมดูล | 21.20% |
| กระจกหน้า | 3.2mm เหล็กต่ํา กระจกกระชับด้วยเคลือบกันการสะท้อน |
| กรอบ | อลูมิเนียมสลัด anodized |
| สายออก | การรับรอง TÜV 1*4.0mm2 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ~ +85°C |
ลักษณะสําคัญ
การใช้งาน