| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
600W PVT Phân panel mặt trời lai Mono PERC 120 pin đầu ra kép cho nhà & sử dụng thương mại
Các thông số cốt lõi
| Mô hình | ES-PVT600 |
| Năng lượng định giá | 600W |
| Loại tế bào | Một tinh thể PERC nửa tế bào, 120 tế bào |
| Hiệu quả của mô-đun | 21.20% |
| Kính phía trước | 3.2mm Low-Iron Tempered Glass với lớp phủ chống phản xạ |
| Khung | Hợp kim nhôm anodized |
| Cáp đầu ra | Chứng nhận TÜV 1*4.0mm2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ +85°C |
Các đặc điểm chính
Ứng dụng