| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
600W Monocrystalline Solar Panel N-Type Mono-Crystalline FCC Certified Panel
Bảng năng lượng mặt trời đơn tinh thể loại N 600W này nhỏ gọn và đáng tin cậy, được trang bị các tế bào lớp A + đạt hiệu suất chuyển đổi 23,4%.Nó cung cấp năng lượng hàng ngày ổn định và tuổi thọ 25 năm. Sử dụng công nghệ hai mặt nửa tế bào 182/210 để sử dụng không gian tối đa. IP65 chống nước và chống mọi thời tiết, có chứng nhận FCC, TUV, IEC, CE, CQC.Có đủ hàng tồn kho để bán buôn.
| Năng lượng tối đa | 600W |
| Điện áp mạch mở | 51.58 |
| Điện mạch ngắn | 14.79 |
| Năng lượng tối đa | 42.97 |
| Điện lượng tối đa | 13.96 |
| Hiệu quả của mô-đun | 230,2% |
| Số lượng tế bào | 144 |
| Sợi đầu ra | 4.0mm2, Chiều dài: 300mm |
| Trọng lượng | 31.5kg |