| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Các năng lượng mặt trời linh hoạt hiệu quả chuyển đổi tấm pin mặt trời là trên 23,5%, và tuổi thọ là khoảng 10 năm, mà họ dưới hiệu suất tuyệt vời:
Nhiệt độ cao (65 °C) và hiệu suất ánh sáng thấp, đèn LED để chịu bóng, chống nước, chống tia UV, chống bụi, bề mặt có độ truyền cao ETFE, mặt sau có TPT chống nước cao,nhẹ, linh hoạt và di động.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa (Pmax) | 50 W |
| Điện áp công suất tối đa (Vmp) | 17.7 V |
| Điện năng lượng tối đa (Imp) | 2.93 A |
| Điện áp mạch mở (Voc) | 21.7 V |
| Điện mạch ngắn (Isc) | 3.22 A |
| Loại kết nối | MC4 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C ~ +65°C |
| Năng lượng hệ thống tối đa | 600V DC |
| Lớp ứng dụng | Nhóm II |
| Khả năng dung nạp | ± 3% |
| Lớp bảo vệ (cối kết nối) | IP67 |
| Hiệu suất dưới ánh sáng yếu | > 75% @ 200W/m2 |