| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời 450W PVT Bộ thu nhiệt mặt trời Hệ thống sưởi ấm lai bảng điều khiển năng lượng mặt trời PVT
Tấm pin mặt trời lai PVT này tích hợp phát điện và sưởi ấm nước. Nó cung cấp công suất điện 450W cộng với nhiệt nhiệt 1200W, với dung sai công suất dương 0-+5W để mang lại lợi tức đầu tư tốt hơn. Khả năng chịu tải gió và tuyết, hộp nối IP67 với điốt rẽ nhánh giúp ngăn ngừa hư hỏng điểm nóng. Áp dụng rộng rãi cho các mái nhà dân cư, tòa nhà thương mại và các dự án trạm điện mặt đất.
Thông số kỹ thuật
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| sinh nhiệt | 1200W |
| Công suất cực đại | 450,00 W |
| Điện áp nguồn tối đa | 41,50 V |
| Dòng điện tối đa | 10,85 A |
| Điện áp mạch hở | 49,30V |
| Dòng điện ngắn mạch | 11:60 A |
| Hiệu quả tế bào | 23,36 % |
| Hiệu suất mô-đun | 20,70 % |
Các tính năng chính
Ứng dụng