| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Nâng cấp lên tấm pin năng lượng mặt trời nhiệt quang điện PVT lai 700W này để đạt hiệu quả năng lượng mặt trời cao nhất.Nó chính xác chuyển đổi ánh sáng mặt trời trực tiếp thành năng lượng DC có thể sử dụng với gần như không mất năng lượng trung gianMột bộ thu nhiệt toàn diện dưới cùng được xây dựng đặc biệt sau đó thu hồi tất cả nhiệt hoạt động còn lại mà không có điểm mù.lý tưởng cho tất cả các thiết lập năng lượng xanh trong nhà ở và thương mại.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Năng lượng tối đa | 700W |
| Năng lượng tối đa | 40.50V |
| Điện lượng tối đa | 17.29A |
| Điện áp mạch mở | 48.60V |
| Dòng điện ngắn | 18.32A |
| Hiệu quả của mô-đun | 22.50% |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C~+85°C |
| Khả năng dung nạp | 0~+3% |
| Năng lượng hệ thống tối đa | 1000/1500VDC |