| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
อัตราประสิทธิภาพการแปลงพลังงานแสงอาทิตย์ที่ยืดหยุ่นคือมากกว่า 23.5% และอายุการใช้งานอยู่ที่ประมาณ 10 ปี
อุณหภูมิสูง (65°C) และประสิทธิภาพแสงต่ํา ไดโอ้ดบายพาสเพื่อความอดทนต่อเงา กันน้ํา กัน UV กันฝุ่น พื้นที่ที่มีความผ่านสูง ETFE ด้านหลังมี TPT กันน้ําสูงน้ําหนักเบา, นุ่มนวลและพกพาได้
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังงานสูงสุด (Pmax) | 50W |
| ความดันแรงงานสูงสุด (Vmp) | 17.7 V |
| ความแรงปัจจุบันสูงสุด (Imp) | 2.93 A |
| ความดันในวงจรเปิด (Voc) | 21.7 V |
| กระแสไฟฟ้าวงจรสั้น (Isc) | 3.22 A |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | MC4 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ~ +65°C |
| ความดันระบบสูงสุด | 600V DC |
| ประเภทการใช้ | ประเภท II |
| ความอดทนต่อพลังงาน | ± 3% |
| ประเภทการป้องกัน (เครื่องเชื่อม) | IP67 |
| ผลประกอบในสภาพแสงต่ํา | > 75% @ 200W/m2 |