| Tên thương hiệu: | welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Hình phạt năng lượng mặt trời linh hoạt này được thiết kế để sử dụng nhiều lần, với các tế bào đơn tinh thể hiệu suất cao, chúng tôi có thể đảm bảo tuổi thọ vượt trội là 25 năm.
Các tấm này được thi công để có thể sử dụng ngoài trời nhiều, chúng có thể hoạt động hoàn hảo trong thời tiết mưa và tuyết. Và chúng tôi sử dụng kỹ thuật mới để cải thiện hiệu quả chuyển đổi.
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại tế bào | Đơn tinh thể |
| Công suất tối đa | 180W |
| Cân nặng | 3,83Kg/cái |
| Điện áp tối đa | 20.0V |
| Dòng điện tối đa | 9,0A |
| Hộp nối | Xếp hạng bảo vệ 3 phần, IP68 |
| Cáp | 4,0mm2, (+) 280mm / (-) 280mm (Có thể tùy chỉnh) |