| ชื่อแบรนด์: | welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
บทลงโทษจากแสงอาทิตย์ที่ยืดหยุ่นนี้ได้รับการออกแบบสำหรับการใช้งานหลายครั้ง ด้วยเซลล์โมโนคริสตัลไลน์ประสิทธิภาพสูง เราจึงสามารถรับประกันอายุการใช้งานที่โดดเด่นได้ 25 ปี
แผงนี้ถูกบังคับให้เผชิญกับการใช้งานหนักกลางแจ้ง สามารถทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบในสภาพอากาศที่มีฝนตกและมีหิมะตก และเราใช้เทคนิคใหม่เพื่อปรับปรุงประสิทธิภาพการแปลง
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทเซลล์ | โมโนคริสตัลไลน์ |
| พลังสูงสุด | 180W |
| น้ำหนัก | 3.83กก./ชิ้น |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 20.0V |
| กระแสสูงสุด | 9.0A |
| กล่องรวมสัญญาณ | ระดับการป้องกัน IP68 แบบ 3 ส่วน |
| เคเบิล | 4.0 มม. ², (+) 280 มม. / (-) 280 มม. (ปรับแต่งได้) |