| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
240W BIPV Glass Curtain Wall Transparent Facade Solar Panel PV Curtain Wall
Chuyển đổi bên ngoài của tòa nhà với BIPV kính trong suốt cao cấp này bức tường rèm kính PV mặt tiền mô-đun nó đi kèm với hoàn toàn tùy chỉnh tông màu phong phú và đá-như hình ảnh,phù hợp hoàn hảo với bất kỳ phong cách kiến trúc nàoĐược xây dựng với lớp bảo mật cháy lớp A, chống gió mạnh, phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng, và được hỗ trợ bởi bảo hành năng lượng 25 năm.
| Parameter | chi tiết |
|---|---|
| Năng lượng tối đa | 240W |
| Dòng điện ngắn | 2.03A |
| Điện áp mạch mở | 178.3V |
| Điện điểm điện tối đa | 1.81A |
| Điện áp điểm điện tối đa | 136V |
| Khả năng dung nạp | ±5W |
| Năng lượng hệ thống tối đa | 1000V |
| Điện lượng bình thường tối đa của bộ an toàn | 5A |
| Lớp ứng dụng | A |