| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
240W CdTe Thin Film BIPV Solar Glass. Xây dựng bức tường rèm quang điện tích hợp.
Bức tường rèm kính mặt trời CdTe Thin-Film BIPV này là một thành phần quang điện tích hợp xây dựng (BIPV) có chức năng kép.Nó kết hợp vai trò của vật liệu bao bì kiến trúc với năng lượng mặt trời sạch, biến mặt tiền tòa nhà thành các nhà máy điện xanh phân tán trong khi đáp ứng các yêu cầu thiết kế và an toàn hiện đại.
Thông số kỹ thuật
| Năng lượng định giá | 240W |
| Điện áp mạch mở | 178.3V |
| Điện mạch ngắn | 2.03A |
| Năng lượng cao nhất | 136V |
| Điện lượng tối đa | 1.81A |
| Tăng áp hệ thống tối đa | 1000V |
| Khả năng dung nạp | ±5W |
| Loại tế bào | Cadmium telluride (CdTe) phim mỏng |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Bộ kết nối | Tương thích với MC4 |
| Hộp nối | Thiết kế phân chia có thể tùy chỉnh |
Điểm đầu tiên
Ứng dụng