| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
240W CdTe ฟิล์มบาง BIPV กระจกแสงอาทิตย์ | การสร้างกำแพงม่านไฟฟ้าโซลาร์เซลล์แบบบูรณาการ
ผนังม่านพลังงานแสงอาทิตย์ BIPV แบบฟิล์มบาง CdTe นี้เป็นส่วนประกอบไฟฟ้าโซลาร์เซลล์รวมในอาคาร (BIPV) แบบสองฟังก์ชัน โดยผสมผสานบทบาทของวัสดุห่อหุ้มทางสถาปัตยกรรมเข้ากับการผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ที่สะอาด เปลี่ยนส่วนหน้าของอาคารให้เป็นโรงไฟฟ้าสีเขียวแบบกระจายตัว ขณะเดียวกันก็ตอบสนองการออกแบบที่ทันสมัยและข้อกำหนดด้านความปลอดภัย
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| กำลังไฟพิกัด | 240W |
| แรงดันไฟฟ้าวงจรเปิด | 178.3V |
| กระแสไฟฟ้าลัดวงจร | 2.03ก |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 136V |
| กระแสไฟสูงสุด | 1.81A |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุดของระบบ | 1,000V |
| ความอดทนด้านพลังงาน | ±5วัตต์ |
| ประเภทเซลล์ | แคดเมียม เทลลูไรด์ (CdTe) ฟิล์มบาง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +85°ซ |
| ขั้วต่อ | รองรับ MC4 |
| กล่องรวมสัญญาณ | การออกแบบแยกประเภทที่ปรับแต่งได้ |
สัญลักษณ์แสดงหัวข้อย่อย
การใช้งาน