| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
โมดูลกระจกไฟฟ้าโซลาร์เซลล์สี 380W แผงด้านหน้าอาคาร PV
กระจกโซลาร์เซลล์ BIPV ที่เป็นนวัตกรรมใหม่ของเราผสมผสานความสวยงามที่ทันสมัยเข้ากับการผลิตพลังงานอย่างมีประสิทธิภาพ เปลี่ยนหน้าต่าง ด้านหน้า และหลังคาให้เป็นพื้นผิวพลังงานสะอาด
สร้างขึ้นจากกระจกนิรภัยและเซลล์ประสิทธิภาพสูง รองรับสีที่กำหนดเอง ความโปร่งใสและขนาดที่ปรับได้ 10%-75% ให้เอาต์พุต 100-300W/m² ได้รับการรับรอง CE/IEC ทนทานต่อทุกสภาพอากาศ ไฟไหม้ และรังสียูวี ลดต้นทุนด้านพลังงานและการปล่อยก๊าซคาร์บอนไดออกไซด์ ส่วนลดเพียบพร้อม ติดต่อเราเพื่อขอใบเสนอราคาวันนี้!
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 380W |
| แรงดันไฟฟ้าวงจรเปิด | 40.8V |
| กระแสไฟฟ้าลัดวงจร | 11.35ก |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 34.8W |
| การดำเนินงานในปัจจุบัน | 10.92ก |
| ระดับ IP | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าของระบบสูงสุด | 1500V |
| ความยาวของตัวเชื่อมต่อ | 90ซม |