| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Mô-đun kính quang điện màu 380W Tấm mặt tiền PV
Kính năng lượng mặt trời BIPV cải tiến của chúng tôi kết hợp tính thẩm mỹ kiểu dáng đẹp với khả năng phát điện hiệu quả, biến cửa sổ, mặt tiền và mái nhà thành bề mặt năng lượng sạch.
Được chế tạo từ kính cường lực và các tế bào hiệu suất cao, nó hỗ trợ màu sắc tùy chỉnh, độ trong suốt và kích thước có thể điều chỉnh 10% -75%. Cung cấp công suất 100-300W/m2, được chứng nhận CE/IEC, có khả năng chống chịu mọi thời tiết, lửa và tia cực tím. Giảm chi phí năng lượng và lượng khí thải carbon của bạn. Giảm giá hàng loạt đã sẵn sàng. Liên hệ với chúng tôi để báo giá ngay hôm nay!
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất đầu ra tối đa | 380W |
| Điện áp mạch hở | 40,8V |
| Dòng điện ngắn mạch | 11,35A |
| Điện áp hoạt động | 34,8W |
| Hoạt động hiện tại | 10,92A |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Điện áp hệ thống tối đa | 1500V |
| Chiều dài của đầu nối | 90cm |