| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
ผนังม่านกระจก BIPV 240W แผงเซลล์แสงอาทิตย์ด้านหน้าอาคารโปร่งใสโมดูลผนังม่าน PV
เปลี่ยนโฉมภายนอกอาคารด้วยโมดูลส่วนหน้าอาคาร PV ผนังกระจก BIPV โปร่งใสระดับพรีเมียม มาพร้อมกับโทนสีที่หลากหลายและรูปลักษณ์เลียนแบบหินที่ปรับแต่งได้อย่างเต็มที่ ซึ่งเข้ากับสไตล์สถาปัตยกรรมได้อย่างลงตัว สร้างด้วยเกรดความปลอดภัยจากอัคคีภัย Class A ต้านทานลมแรง ช่วงอุณหภูมิการทำงานที่กว้าง และได้รับการสนับสนุนจากการรับประกันกำลังไฟฟ้านาน 25 ปี
| พารามิเตอร์ | รายละเอียด |
|---|---|
| กำลังสูงสุด | 240W |
| กระแสไฟฟ้าลัดวงจร | 2.03ก |
| แรงดันไฟฟ้าวงจรเปิด | 178.3V |
| กระแสไฟจุดสูงสุด | 1.81A |
| แรงดันไฟฟ้าจุดไฟสูงสุด | 136V |
| ความอดทนด้านพลังงาน | ±5วัตต์ |
| แรงดันไฟฟ้าของระบบสูงสุด | 1,000V |
| กระแสฟิวส์พิกัดสูงสุด | 5เอ |
| คลาสแอปพลิเคชัน | ก |