| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Bảng điều khiển năng lượng mặt trời đơn tinh thể 350W Bảng điều khiển được chứng nhận đơn tinh thể loại N FCC
Tấm pin mặt trời đơn tinh thể loại N 350W này nhỏ gọn và đáng tin cậy, được trang bị pin loại A+ đạt hiệu suất chuyển đổi 20,8%. Nó cung cấp sản lượng điện ổn định hàng ngày và tuổi thọ sử dụng 25 năm. Áp dụng công nghệ hai mặt nửa ô 182/210 để sử dụng không gian tối đa. Chống thấm nước và chịu mọi thời tiết theo tiêu chuẩn IP65, có chứng nhận FCC, TUV, IEC, CE, CQC. Có đủ hàng để bán buôn.
| Công suất định mức | 350W |
| Số lượng tế bào | 60 |
| Điện áp mạch hở (Voc) | 40,3V |
| Dòng điện ngắn mạch (Isc) | 10,6A |
| Dòng điện điểm công suất tối đa (Imp) | 8,38A |
| Cuộc sống phục vụ | 30 năm |
| Cân nặng | 18,8kg |
| Kích thước sản phẩm | 1679×1015×30mm |