| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
แผงโซลาร์เซลล์โมโนคริสตัลไลน์ 350W แผงรับรอง FCC โมโนคริสตัลไลน์ชนิด N
แผงโซลาร์เซลล์โมโนคริสตัลไลน์ชนิด N ขนาด 350W มีขนาดกะทัดรัดและเชื่อถือได้ พร้อมด้วยเซลล์เกรด A+ ที่มีประสิทธิภาพการแปลงถึง 20.8% ให้กำลังไฟฟ้ารายวันที่เสถียรและมีอายุการใช้งาน 25 ปี นำเทคโนโลยีสองหน้าแบบครึ่งเซลล์ 182/210 มาใช้เพื่อการใช้พื้นที่สูงสุด กันน้ำระดับ IP65 และทนต่อทุกสภาพอากาศ พร้อมการรับรอง FCC, TUV, IEC, CE, CQC มีสต็อกเพียงพอสำหรับการขายส่ง
| กำลังไฟพิกัด | 350W |
| จำนวนเซลล์ | 60 |
| แรงดันไฟวงจรเปิด (Voc) | 40.3V |
| กระแสไฟฟ้าลัดวงจร (Isc) | 10.6A |
| กระแสไฟสูงสุด (Imp) | 8.38ก |
| อายุการใช้งาน | 30 ปี |
| น้ำหนัก | 18.8กก |
| ขนาดสินค้า | 1679×1015×30มม |