| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
| Năng lượng định giá | 5.12kWh |
| Điện áp định số | 51.2V |
| Công suất định giá | 100Ah |
| Lượng tối đa | 100A |
| Loại tế bào | 3.2V 100Ah |
| Mức độ bảo vệ | IP51 |
| Kích thước | 610*440*505mm |
| Trọng lượng | 79.9kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 20°C~60°C |
| Năng lượng đầu ra | 5kW |
| Điện áp đầu ra | 220/230/240V |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz |
| Hiệu quả chuyển đổi tối đa | 930,6% |
| Hiệu quả MPPT | 990,9% |
| Bảo vệ | Điện dư thừa/Thiết mạch ngắn/Điện áp quá cao/Tắt từ xa |
| Kích thước Inverter | 610*440*225mm |
| Trọng lượng tổng | 21.5kg |