| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
| จัดอันดับพลังงาน | 5.12kWh |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 51.2V |
| ความจุสูงสุด | 100อา |
| ชาร์จสูงสุด | 100A |
| ประเภทเซลล์ | 3.2V 100Ah |
| เกรดการป้องกัน | IP51 |
| ขนาด | 610*440*505มม |
| น้ำหนัก | 79.9กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 20 ℃ ~ 60 ℃ |
| กำลังขับสูงสุด | 5kW |
| แรงดันขาออก | 220/230/240V |
| ความถี่เอาท์พุต | 50/60เฮิร์ต |
| ประสิทธิภาพการแปลงสูงสุด | 93.6% |
| ประสิทธิภาพ MPPT | 99.9% |
| การป้องกัน | กระแสเกิน/ไฟฟ้าลัดวงจร/แรงดันไฟฟ้าเกิน/การปิดระบบระยะไกล |
| ขนาดอินเวอร์เตอร์ | 610*440*225มม |
| น้ำหนักรวม | 21.5กก |