| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
อินเวอร์เตอร์ไฮบริด 1500W-12V
รายละเอียด
| ใบข้อมูล | 8KW 10.2KW 12KW |
| พลังประเมิน | 8000W 10200W 12000W |
| INPUT | |
| โวลเตชั่น | 230 VAC |
| ระยะความดันที่เลือกได้ | 170-280 VAC ((สําหรับคอมพิวเตอร์ส่วนตัว) 90-280 VAC ((สําหรับเครื่องใช้ในบ้าน) |
| หมายเลขเครื่องติดตาม MPPT | 2 |
| ความแรงปรับไฟฟ้าสูงสุด | 27 A*2 ((สูงสุด 40A) |
| ระยะความถี่ | 50 Hz/60 Hz ((การตรวจจับอัตโนมัติ) |
| Output | |
| การกําหนดความดัน AC ((Batt.Mode) | 230VAC ± 5% |
| พลังการกระตุ้น | 16000VA 20400VA 24000VA |
| ประสิทธิภาพ ((สูงสุด) PV ถึง INV | 97% |
| ประสิทธิภาพ ((สูงสุด) แบตเตอรี่ถึง INV | 94% |
| เวลาโอน | 10 ms ((สําหรับคอมพิวเตอร์ส่วนตัว); 20 ms ((สําหรับเครื่องใช้ในบ้าน) |
| Port การออก | การออกแบบสองแบบ (ไม่จําเป็น) |
| รูปแบบคลื่น | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| แบตเตอรี่ & แอคชาร์เจอร์ | |
| โลเตจแบตเตอรี่ | 48 VDC |
| โลเตจการชาร์จลอย | 54VDC |
| การป้องกันการชาร์จเกิน | 61VDC |
| ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด | 160 A ((จากกรีด) |
| จอ SOC | แสดงสถานะการชาร์จแบตเตอรี่ในเปอร์เซ็นต์และในแรงดันเช่นกัน |
| โหมดนอน | ใช่ |
| ความดันแบตเตอรี่ต่ําตัดเลือกได้ | 40V-49V |
| แบตเตอรี่ ระยะความดันสูง สามารถเลือกได้ | 50V-60V |
| ทํางานโดยไม่ต้องแบตเตอรี่ | ใช่ |
| เครื่องชาร์จแสงอาทิตย์ | |
| พลังงาน PVArray ขนาดสูงสุด | 10000W 12000W 13000W |
| MPPTRange @แรงดันการทํางาน | 60-450 VDC |
| ความดันไฟฟ้าในวงจรเปิด PVArrayสูงสุด | 500 VDC |
| พลังงานไฟฟ้าเทศบาล | 160A |
| ประสิทธิภาพสูงสุด | 98% |
| สารกาย | |
| ขนาด,D × W × H ((mm) | 128*300*363 |
| น้ําหนักสุทธิ ((kg) | 16.5 18 19 |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | USB/RS232/RS485/WIFI ((ไม่จําเป็น) |
| หน้าจอ LCD | LCD ทั่วไป |
| สภาพแวดล้อมการทํางาน | |
| ความชื้น | 5% ถึง 95% ความชุ่มชื้นสัมพัทธ์ ((ไม่หมัก) |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C - 55°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -15°C-60°C |
| กันน้ํา เกรด | IP21 |