| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
อินเวอร์เตอร์พลังแสงอาทิตย์แบบไฮบริด 10KW พร้อมคลื่นไซน์บริสุทธิ์และอัตราการแปลง 94% สําหรับการเก็บพลังงานนอกเครือข่าย
อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ไฮบริด 10kW นี้ให้ผลิตคลื่นไซน์บริสุทธิ์ที่มั่นคง มีประสิทธิภาพสูงถึง 93% และมีเครื่องติดตาม MPPT สองตัว ป้องกันน้ํา IP65 การติดตาม Wi-Fi และการป้องกันหลายอย่างการทํางานที่น่าเชื่อถือสําหรับบ้านและธุรกิจขนาดเล็กหนาแน่น ทนทาน และติดตั้งง่าย ปรับปรุงการบริโภคพลังงานแสงอาทิตย์และลดต้นทุนพลังงาน
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| พลังการออกระดับ | 10000 W |
| กระแสไฟออกระดับชื่อ | 21.7 A |
| ความถี่ผลิตชื่อ |
50Hz/60Hz
|
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | < 3% |
| อัตราการแปลงสูงสุด |
93%
|
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -10 °C-50 °C |
| ระยะความชื้นในการทํางาน | 5% - 95% |
| รูปแบบคลื่น | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| ขนาดของอินเวอร์เตอร์ | 300*119.4*469 มม. |
![]()
![]()