| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Biến tần năng lượng mặt trời lai 10KW với sóng sin thuần túy và tỷ lệ chuyển đổi 94% để lưu trữ năng lượng ngoài lưới
Bộ biến tần năng lượng mặt trời lai 10kW này mang lại đầu ra sóng hình sin thuần túy ổn định, với hiệu suất lên tới 93% và bộ theo dõi MPPT kép. Khả năng chống nước theo tiêu chuẩn IP65, giám sát Wi-Fi và nhiều biện pháp bảo vệ đảm bảo hoạt động an toàn, đáng tin cậy cho gia đình và doanh nghiệp nhỏ. Nhỏ gọn, bền và dễ lắp đặt, nó tối ưu hóa khả năng tự tiêu thụ năng lượng mặt trời và cắt giảm chi phí năng lượng.
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất đầu ra định mức | 10000 W |
| Dòng điện đầu ra danh nghĩa | 21,7 A |
| Tần số đầu ra danh nghĩa |
50Hz/60Hz
|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | <3% |
| Tỷ lệ chuyển đổi tối đa |
93%
|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10oC -50oC |
| Phạm vi độ ẩm hoạt động | 5%-95% |
| Dạng sóng | Sóng sin tinh khiết |
| Kích thước biến tần | 300*119.4*469mm |
![]()
![]()