| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Công nghiệp 3 pha điện áp thấp Inverter hybrid máy phát điện diesel hỗ trợ
Bộ biến tần lai công nghiệp 3 pha điện áp thấp này hỗ trợ trực tiếp các máy phát điện diesel mà không cần chuyển đổi bổ sung.và hỗ trợ kết nối AC để nâng cấp hệ thống năng lượng mặt trời hiện có. Với dòng điện sạc / xả tối đa 190A, nó cho phép cài đặt sạc / xả 6 thời gian. Nó hỗ trợ lên đến 10 đơn vị song song trong chế độ on / off grid và kết nối song song nhiều pin,cung cấp điều khiển năng lượng ổn định và linh hoạt cho sử dụng công nghiệp.
Thông số kỹ thuật
| Lượng đầu ra AC tối đa | 6600W |
| Điện lượng đầu ra | 8.7A |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 230/400Vac (3 giai đoạn) |
| Hiệu quả tối đa | 970,6% |
| Dòng điện sạc tối đa | 120A |
| Điện thải tối đa | 120A |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~+60°C |
Các đặc điểm chính
Ứng dụng