| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Máy biến đổi năng lượng sóng sinus tinh khiết có thể xếp chồng 5KW cho hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời
Bộ biến tần 5KW được xếp chồng lên nhau
Máy biến đổi tất cả trong một này sử dụng pin thương hiệu hàng đầu, bền cho 6000 chu kỳ. Chúng được thiết kế đặc biệt để dễ dàng lắp đặt và mở rộng.Đây sẽ là lý tưởng của bạn cho các hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trờiĐược xây dựng với nhiều chứng nhận an toàn và giám sát thời gian thực, giao diện truyền thông CAN2.0 / RS485 được điều chỉnh để dễ sử dụng.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra | 5000 W |
| Dòng điện đầu ra danh nghĩa | 21.7 A |
| Tần số đầu ra danh nghĩa | 50/60 Hz |
| Output Total Distortion | < 3% |
| Tỷ lệ chuyển đổi tối đa | 930,6% |
| Bảo vệ AC Overcurrent | Vâng. |
| Bảo vệ điện áp quá cao AC | Vâng. |
| Trọng lượng tổng | 21.5kg |
| Kích thước Inverter | 610*440*225mm |
![]()
![]()