| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Biến tần năng lượng mặt trời không nối lưới 3KW với sóng sin tinh khiết và tỷ lệ chuyển đổi 94% để lưu trữ năng lượng
Biến tần năng lượng mặt trời không nối lưới cung cấp sóng hình sin thuần túy, bên trong bộ điều khiển MPPT, với thiết kế lưu trữ năng lượng hai chiều và các mô hình làm việc khác nhau. Hoàn hảo cho việc sử dụng dân cư. Trong thử nghiệm an toàn hiệu suất cao nhất, pin sẽ không bắt lửa, nổ, rò rỉ và an toàn hơn khi sử dụng.
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Công suất đầu ra định mức | 3000W |
| Dòng điện đầu ra danh nghĩa | 21,7 A |
| Tần số đầu ra danh nghĩa |
50Hz±0,3Hz/60Hz±0,3Hz
|
| Tổng méo đầu ra | <3% |
| Tỷ lệ chuyển đổi tối đa |
94%
|
| Bảo vệ quá dòng AC | Đúng |
| Bảo vệ quá áp AC | Đúng |
| tổng trọng lượng | 21,5kg |
| Kích thước biến tần | 610*440*225mm |
![]()
![]()
![]()