| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Chuyển đổi điện áp thấp lai IP65 Ống chống nước Chuyển đổi đơn pha nhà ở
Chuyển đổi điện áp thấp hybrid này là một giải pháp một pha cho hệ thống năng lượng mặt trời dân cư, với một phạm vi công suất 3-8 kW.nó tối đa hóa chuyển đổi năng lượng và giảm thiểu tổn thấtThiết kế lai của nó tích hợp năng lượng mặt trời và lưới điện để dự phòng đáng tin cậy.
| Điện tích pin tối đa | 135A |
| Lưu lượng điện pin tối đa | 135A |
| Lượng đầu ra AC tối đa | 6000W |
| Điện áp đầu ra | 220/230V |
| Tần số đầu ra | 50/60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~+60°C |
| Chế độ giám sát | WIFI, APP |
| Hiệu quả tối đa | 97.60% |
| Loại lưới | Giai đoạn đơn |