| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
รองรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซลอินเวอร์เตอร์ไฮบริดแรงดันต่ำ 3 เฟสอุตสาหกรรม
อินเวอร์เตอร์ไฮบริดแรงดันไฟฟ้าต่ำ 3 เฟสอุตสาหกรรมนี้รองรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซลโดยตรงโดยไม่ต้องใช้ตัวแปลงเพิ่มเติม มีหน้าจอสัมผัสสีและการป้องกัน IP65 และรองรับการเชื่อมต่อ AC เพื่อดัดแปลงระบบสุริยะที่มีอยู่ ด้วยกระแสการชาร์จ/คายประจุสูงสุด 190A ช่วยให้สามารถตั้งค่าการชาร์จ/คายประจุตามช่วงเวลาได้ 6 แบบ รองรับการเชื่อมต่อแบบขนานได้สูงสุดถึง 10 ยูนิตในโหมดเปิด/ปิดกริด และการเชื่อมต่อแบบขนานของแบตเตอรี่หลายก้อน ช่วยให้ควบคุมพลังงานได้อย่างเสถียรและยืดหยุ่นสำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
ข้อมูลจำเพาะ
| กำลังขับสูงสุด AC | 6600W |
| กระแสไฟขาออกที่ได้รับการจัดอันดับ | 8.7ก |
| ความถี่เอาท์พุต | 50/60เฮิร์ต |
| แรงดันขาออก | 230/400Vac (3 เฟส) |
| ประสิทธิภาพสูงสุด | 97.6% |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 120A |
| กระแสการคายประจุสูงสุด | 120A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~+60℃ |
คุณสมบัติที่สำคัญ
การใช้งาน