| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Bảng năng lượng mặt trời đơn tinh thể hiệu quả cao 700W của chúng tôi có công nghệ N-type và HOT 2.0 tiên tiến cho hiệu suất ánh sáng thấp hàng đầu và mất điện tối thiểu.Việc nâng cấp SMBB và thiết kế chống PID đảm bảo năng suất cao hơn và tuổi thọ kéo dài. Xây dựng cơ khí chắc chắn + chứng nhận toàn cầu đầy đủ + bảo hành dài 12/30 năm, lý tưởng cho hầu hết các nhu cầu sử dụng năng lượng mặt trời trong nhà và ngoài trời.
| Các thông số | Chi tiết |
| Năng lượng tối đa | 700W |
| Năng lượng tối đa | 41.78V |
| Điện lượng tối đa | 16.76A |
| Điện áp mạch mở | 49.32V |
| Dòng điện ngắn | 17.39A |
| Hiệu quả của mô-đun | 22.53% |
| Năng lượng hệ thống tối đa | 1500V |
| Khả năng dung nạp | 0 ~ ± 5% |