| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
แผ่นพลังงานแสงอาทิตย์แบบโมโนคริสตัลลิน 700W ที่มีประสิทธิภาพสูง มี N-Type และ HOT 2.0 ที่มีความทันสมัยการปรับปรุง SMBB และการออกแบบป้องกัน PID รับประกันผลผลิตที่สูงขึ้นและอายุการใช้งานที่ยาวนานการสร้างเครื่องจักรกลที่แข็งแกร่ง + การรับรองระดับโลกเต็มรูปแบบ + การรับประกันยาวนาน 12/30 ปี เหมาะสําหรับการใช้งานแสงอาทิตย์ในภายในและภายนอก
| ปริมาตร | รายละเอียด |
| พลังงานสูงสุด | 700W |
| ความดันแรงสูงสุด | 41.78V |
| กระแสพลังงานสูงสุด | 16.76A |
| ความดันในวงจรเปิด | 49.32V |
| กระแสไฟฟ้าวงจรสั้น | 17.39A |
| ประสิทธิภาพของโมดูล | 22.53% |
| ความดันระบบสูงสุด | 1500V |
| ความอดทนต่อพลังงาน | 0 ~ ± 5% |