| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Tủ Diesel PV-BESS 104kWh Bộ lưu trữ bổ sung đa năng lượng
Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một này cung cấp công suất LiFePO4 104kWh, công suất định mức 40kW và tích hợp MPPT PV kép (lên tới 76,8kW). Nó hỗ trợ bổ sung đa năng lượng (PV, ESS, diesel, lưới điện), với khả năng làm mát bằng chất lỏng, tuổi thọ 8000 chu kỳ, mức bảo vệ IP54 và lắp đặt linh hoạt. Đảm bảo nguồn điện liên tục cho các tải quan trọng, hoàn hảo cho các ứng dụng thương mại, công nghiệp và lưới điện siêu nhỏ.
| tham số | Chi tiết |
|---|---|
| Người mẫu | H104-40G / H208-40G |
| Công suất / Công suất định mức | 104/208 kWh/40 kW |
| Thông số pin | LiFePO4 (LFP), 3.2V/314Ah, 0.5C Sạc-Xả |
| Đầu ra AC | 400V/230V, 50/60Hz |
| Tích hợp PV | Tối đa 76,8kW, 2 kênh MPPT |
| Làm mát / Vòng đời | Làm mát bằng chất lỏng, 8000 chu kỳ |
| IP / Nhiệt độ / Độ cao | IP54, -20oC~60oC, ≤4000m (xuống hạng trên 2000m) |
| Kích thước / Trọng lượng / Comm | 950*1450*1750/2180mm, 1600±50/2200±50kg; Ethernet/RS485/CÓ THỂ |