| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
40kWh All-in-One ESS Energy Storage Cabinet ESS Cung cấp năng lượng lai nhỏ
ESS tất cả trong một này có 4 máy theo dõi MPPT độc lập (2 dây PV mỗi máy theo dõi) tối đa hóa thu hoạch năng lượng mặt trời trong môi trường phức tạp.nó có thể cung cấp khả năng tương thích đa năng với các kịch bản PV và lưới đa dạng để tích hợp hệ thống linh hoạt. Được chứng nhận đầy đủ theo IEC, UL1973, UL9540, UL9540A, UN38.3, đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn quốc tế nghiêm ngặt.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Công suất định giá | 400,96 kWh |
| Tần số định số | 50Hz |
| Loại pin | LiFePO4 (LFP) |
| Điện áp đầu ra AC | 400V |
| Tích hợp PV | 4 kênh MPPT |
| Tuổi thọ chu kỳ | ≥6500 |
| Xếp hạng IP | IP54 |
| Độ cao hoạt động | ≤ 3000m |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 °C ~ 60 °C |