| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
Lưu trữ năng lượng 5MWh LiFePO4 Lưu trữ nhà máy điện mặt trời
Bộ chứa năng lượng LiFePO4 5MWh này là một giải pháp nhà máy năng lượng mặt trời cao cấp.nó cung cấp lưu trữ năng lượng quy mô lớn đáng tin cậy.
Được trang bị hệ thống làm mát bằng chất lỏng (8000 chu kỳ tuổi thọ), bảo vệ IP54 và khử cháy fluoroketone tự động, nó hoạt động ổn định ở -20 °C ~ 55 °C (≤ 2000m độ cao), lý tưởng cho tích hợp năng lượng mặt trời,ổn định lưới điện, và các dự án công nghiệp.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình | H5M-2500L |
| Công suất định giá / biến áp | 5015.96kWh / 2500kVA (tối đa 2750kVA) |
| Thông số kỹ thuật pin | LiFePO4 (LFP), 3.2V/314Ah, 0.5C sạc-thả |
| Điện áp Spec | DC 1164.8 ~ 1497.6V (1331.2V định lượng), 0.63/(6 ~ 37kV, 50/60Hz |
| Làm mát & Tuổi thọ chu kỳ | Làm mát chất lỏng, 8000 chu kỳ |
| Bảo vệ an toàn | IP54, Khóa cháy Fluoroketone tự động |
| Điều kiện vận hành | -20°C~55°C, độ cao ≤2000m |
| Kích thước, Trọng lượng & Comm | 6058×2438×896mm, 45t+15t; Ethernet/RS485/CAN |
Lưu trữ LiFePO4 công suất cực cao 5MWh:5015.96kWh công suất định giá, 3.2V/314Ah pin LFP, 0.5C sạc-thả, được xây dựng đặc biệt cho các nhà máy năng lượng mặt trời quy mô lớn.
Khả năng tương thích với lưới điện 2500kVA: 500kVA biến áp định lượng (tối đa 2750kVA), tỷ lệ điện áp rộng 0,63/ ((6~37) kV cho kết nối lưới linh hoạt.
Hệ thống an toàn toàn quang phổ:Tự động chống cháy fluoroketone + khung IP54, đảm bảo hoạt động an toàn trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt.
Tích hợp thông minh containerized: Thiết kế container tất cả trong một để triển khai nhanh chóng, với truyền thông Ethernet / RS485 / CAN để tích hợp EMS liền mạch.