| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
104kWh Sạc năng lượng mặt trời ESS Cabinet Tăng hiệu quả làm mát không khí Lưu trữ sạc
Tủ sạc ESS 104kWh này có bộ sạc 60kW duy nhất hoặc sạc nhanh 90kW tùy chọn kép, hỗ trợ mở rộng công suất linh hoạt mà không cần nâng cấp biến áp.Lý tưởng cho việc điều chỉnh giá trị và kiểm soát nhu cầu, làm mát không khí hiệu quả của nó đảm bảo hiệu suất ổn định, đáng tin cậy trong các kịch bản lưu trữ năng lượng khác nhau.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Công suất định giá | 104 kWh |
| Năng lượng đầu ra | Đơn lẻ 60kW / kép 90kW |
| Loại pin | LiFePO4 |
| Độ cao hoạt động | ≤ 4000m |
| Tuổi thọ chu kỳ | 8000 chu kỳ |
| Xếp hạng IP | IP54 |
| Tích hợp PV | 76.8kW Max PV, 2 kênh MPPT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~60°C |