| ชื่อแบรนด์: | Welons |
| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
104kWh ชาร์จไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
กล่องชาร์จ ESS ที่ใช้ได้ทั้งหมด 104kWh นี้มีชาร์จ 60kW หรือชาร์จเร็ว 90kW แบบคู่เป็นตัวเลือก ซึ่งรองรับการขยายกําลังความจุได้อย่างยืดหยุ่น โดยไม่ต้องปรับปรุงเครื่องแปลงอุดมสมบูรณ์สําหรับการแทงบอลในระดับสูงและการควบคุมความต้องการ, ระบบทําความเย็นด้วยอากาศที่มีประสิทธิภาพ ให้ความสามารถในการทํางานที่มั่นคงและน่าเชื่อถือได้ ผ่านกรณีการเก็บพลังงานที่หลากหลาย
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความจุ | 104 kWh |
| พลังการออกระดับ | เพียง 60kW / สอง 90kW |
| ประเภทแบตเตอรี่ | LiFePO4 |
| ความสูงในการทํางาน | ≤ 4000m |
| ระยะชีวิต | 8000 วงจร |
| การจัดอันดับ IP | IP54 |
| การบูรณาการ PV | 76.8kW Max PV, 2 ช่องทาง MPPT |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C~60°C |