| หมายเลขรุ่น: | กำหนดเอง |
| ขั้นต่ำ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | USD 30-300 /pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500,000 ชิ้นต่อปี |
104kWh Photovoltaic-BESS กล่องดีเซล
ระบบเก็บพลังงานทั้งหมดในหนึ่งนี้มีกําลัง 104kWh LiFePO4 ความแรงผลิต 40kW และการบูรณาการ PV MPPT สองแบบ (สูงสุด 76.8kW)เครือข่าย, ด้วยความเย็นของเหลว, อายุการใช้งาน 8000 วงจร, การป้องกัน IP54 และการติดตั้งที่ยืดหยุ่น. รับประกันพลังงานที่ไม่หยุดยั้งสําหรับภาระสําคัญ, เหมาะสําหรับการใช้งานทางพาณิชย์, อุตสาหกรรมและไมโครกริด.
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่น | H104-40G / H208-40G |
| ความจุ / พลัง | 104/208 kWh / 40 kW |
| รายละเอียดแบตเตอรี่ | LiFePO4 (LFP), 3.2V / 314Ah, 0.5C การชาร์จ-การปล่อย |
| การออก AC | 400V/230V, 50/60Hz |
| การบูรณาการ PV | ขนาดสูงสุด 76.8kW 2 ช่อง MPPT |
| การเย็น / ระยะเวลา | การเย็นของของเหลว 8000 รอบ |
| IP / Temp / ความสูง | IP54, -20°C~60°C, ≤4000m (ลดระดับเกิน 2000m) |
| ขนาด / น้ําหนัก / Comm | 950*1450*1750/2180mm, 1600±50/2200±50kg; Ethernet/RS485/CAN |