| Tên thương hiệu: | Welons |
| Số mô hình: | phong tục |
| MOQ: | 100 chiếc |
| Giá: | USD 30-300 /pcs |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 500000 CÁI MỖI NĂM |
522kWh Cabinet Hệ thống lưu trữ năng lượng Công nghiệp Lưu trữ năng lượng làm mát chất lỏng
Tủ lưu trữ năng lượng công nghiệp LiFePO4 522kWh này cung cấp 250kW đầu ra AC (400V, 50/60Hz) với độ xả hiệu quả 0,5C.
Được trang bị hệ thống làm mát chất lỏng tiên tiến, nó đảm bảo quản lý nhiệt độ đặc biệt và tuổi thọ dài 8000 chu kỳ.Với điện áp rộng 650-949V, liên lạc đa giao thức (Ethernet / RS485 / CAN), và thiết kế tích hợp nhỏ gọn, nó lý tưởng cho quản lý năng lượng công nghiệp, thương mại và năng lượng mới.
| Parameter | Chi tiết |
|---|---|
| Mô hình | H522-250L |
| Công suất định giá / công suất | 522 kWh / 250 kW |
| Thông số kỹ thuật pin | LiFePO4 (LFP), 3.2V/314Ah, DC 650~949V |
| Khả năng đầu ra AC | 400V, 50/60Hz, 0.5C Tốc độ sạc-thả |
| Làm mát / Tuổi thọ chu kỳ | Làm mát chất lỏng, 8000 chu kỳ |
| Đánh giá IP / Phạm vi nhiệt độ | IP54, -20 °C ~ 55 °C |
| Độ cao hoạt động | ≤ 4000m |
| Kích thước / Trọng lượng | 1780*1350*2300mm, 5200±50kg |
| Các giao thức truyền thông | Ethernet, RS485, CAN |